Nalgonda Municipal Councillor Contestants list and details

Nalgonda Municipal Councillor Contestants list and details

Nalgonda Municipality Ward 1
Perika Andal – Congress
Gouri Devi Saritha – TRS
Arupula Sanjana –
Gouridevi Vimalamma
Medi Savithri TDP


Ward 2

బండ అమృతరెడ్డి (కాంగ్రెస్) Banda Amrutha Reddy (Congress)
మందడి శ్రీనివాస్ రెడ్డి (కాంగ్రెస్) Mandadi Srinivas Reddy (Congress)
ఏమిరెడ్డి భిక్షం రెడ్డి (తెరాస) Amireddy Bhiksham Reddy (TRS)
ఐతగోని భిక్షంగౌడ్ (భాజపా) Aithagoni Bhiksham Goud (BJP)
కె.గౌతం రెడ్డి (సిపిఎం) K. Goutham Reddy (CPM)
జెల్ల లవన్ కుమార్ (స్వతంత్ర) Jella Lavan Kumar (Independent)


Ward 3 

పొట్టబత్తుల సత్యనారాయణ (కాంగ్రెస్)  (Congress)
(తెరాస)  (TRS)
మిర్యాల యాదగిరి (తెదెపా) (TDP)
రావిరాల వెంకటేశ్వర్లు (భాజపా)  (BJP)
కె. వెంకటేశ్వర్లు(సిపిఎం)  (CPM)
(స్వతంత్ర)  (Independent)


Ward 4

(కాంగ్రెస్) (Congress)
(కాంగ్రెస్)  (Congress)
వీరమల్ల భాస్కర్(తెరాస)  (TRS)
(తెదెపా) (TDP)
బొజ్జనాగరాజు(భాజపా)  (BJP)
(సిపిఎం)  (CPM)
సురిగి మారయ్య (స్వతంత్ర)  (Independent)

Ward 5

నల్లా వెంకటేశ్వర్లు (కాంగ్రెస్) (Congress)
మందడి మధుసూదన్ రెడ్డి (కాంగ్రెస్)  (Congress)
యామా దయాకర్ (కాంగ్రెస్)  (Congress)
యామా శ్యామ్ కుమార్ (తెరాస)  (TRS)
బైరగోని శ్రీకాంత్ (తెరాస)  (TRS)
మొరిశెట్టి నాగేశ్వర రావు (భాజపా)  (BJP)
వనమా మనోహర్ (తెదెపా) (TDP)
సూరెడ్డి సరస్వతి  (తెదెపా) (TDP)
(సిపిఎం)  (CPM)
సోమారపు సత్యనారాయణ (స్వతంత్ర)  (Independent)



Ward 6
(కాంగ్రెస్) (Congress)
సిరికొండ సునిత (తెరాస)  (TRS)
గుంటోజు అరుణ(తెదెపా) (TDP)
దాసోజు అరుణ(భాజపా)  (BJP)
(సిపిఎం)  (CPM)
(స్వతంత్ర)  (Independent)

Ward 7
(కాంగ్రెస్) (Congress)
(కాంగ్రెస్)  (Congress)
మెరుగు కౌసల్య (తెరాస)  (TRS)
చిరుమర్తి అపర్ణ  (తెరాస)  (TRS)
గుంటోజు వనిజ (తెదెపా) (TDP)
(భాజపా)  (BJP)
(సిపిఎం)  (CPM)
కాసం లక్ష్మి (స్వతంత్ర)  (Independent)
Ward 8 

(కాంగ్రెస్)  (Congress)
అంబల అరుణ(తెరాస)  (TRS)
బొమపాల నాగరాజు(తెరాస)  (TRS)
నోముల ఉషారాణి(తెదెపా) (TDP)
(భాజపా)  (BJP)
(సిపిఎం)  (CPM)
సకినమట్ల ఎల్లమ్మ (స్వతంత్ర)  (Independent)
Ward 9

* Alakuntal Nagaratnam Raju (Congress) – More Details 
* Bhonagiri Devender (TRS) – More Details 
కొండూరి ఎల్లమ్మ (తెదెపా) Kondoori Ellamma (TDP)

Ward 10

ఆలకుంట్ల రాజేశ్వరి(తెరాస)
ఆకునూరి సుగుణ
ఆలకుంట్ల చిన్న యాదమ్మ
వెలుగు బాధారమ్మ
బొంత రేణుక
వర్సు సునిత
సూరా నాగలక్ష్మి
గోగుల నర్సమ్మ

Ward 11
పి.వినోద
జి. యమున (కాంగ్రెస్)
జి. యాదమ్మ
చింతా శ్వేత(తెరాస)
చింతా రేణుక(తెరాస)
టి.హారిక(తెరాస)
కె. ఉమాదేవి (బిఎస్పీ)
సి.హెచ్. నిర్మల
బి. లక్ష్మమ్మ (కాంగ్రెస్)
Ward 11
Ward 12
Ward 13
Ward 14
Ward 15
Ward 16
Ward 17
Ward 18
Ward 19
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward
Ward

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *